debian-installer - en to mr translation catalogue (10 entries)

note: Type: text Description :sl1:
en: EFI System Partition
mr: ईएफआय प्रणाली विभाजन

note: Type: boolean Description :sl2:
en: Go back to the menu and resume partitioning?
mr: मेन्यूकडे परतून विभाजन करणे चालू ठेवायचे का?

note: Type: boolean Description :sl2:
en: No EFI partition was found.
mr: कोणतेही ईएफआय विभाजन सापडले नाही.

note: Type: text Description :sl1: short variant of 'EFI System Partition' Up to 10 character positions
en: ESP
mr: ईएसपी

note: Type: text Description :sl1:
en: EFI-fat16
mr: ईएफआय-फॅट१६

note: Type: error Description :sl2:
en: EFI partition too small
mr: EFI विभाजन खूप लहान आहे

note: Type: error Description :sl2:
en: EFI System Partitions on this architecture cannot be created with a size less than 35 MB. Please make the EFI System Partition larger.
mr: या रचनेत 35 एमबीहून कमी आकाराची ईएफआय प्रणाली विभाजने निर्माण करता येत नाहीत. कृपया ईएफआय प्रणाली विभाजन आणखी मोठे बनवा.

note: Type: boolean Description :sl2:
en: Force UEFI installation?
mr: बळजबरीने यूईएफआय मोडमध्ये अधिष्ठापना करायची?

note: Type: boolean Description :sl2:
en: This machine's firmware has started the installer in UEFI mode but it looks like there may be existing operating systems already installed using "BIOS compatibility mode". If you continue to install Debian in UEFI mode, it might be difficult to reboot the machine into any BIOS-mode operating systems later.
mr: या मशीनच्या फर्मवेअरने अधिष्ठापक यूईएफआय मोडमध्ये सुरू केला आहे, पण अस दिसतय की अस्तित्वातील प्रचालन प्रणाल्या "BIOS compatibility mode" वापरून आधीच अधिष्ठापित झालेल्या असाव्या. तुम्ही डेबियन यूईएफआय मोडमध्ये अधिष्ठापित करणे सुरू ठेवल्यास, नंतर कोणत्याही बायोस-मोड प्रचालन प्रणाल्यांमध्ये रीबूट करणे कठीण होऊ शकते.

note: Type: boolean Description :sl2:
en: If you wish to install in UEFI mode and don't care about keeping the ability to boot one of the existing systems, you have the option to force that here. If you wish to keep the option to boot an existing operating system, you should choose NOT to force UEFI installation here.
mr: तुम्हाला यूईएफआय मोडमध्ये अधिष्ठापना करायची इच्छा आहे, व कोणत्याही अस्तित्वातील प्रचालन प्रणाल्यांमध्ये बूट करण्याची क्षमता असण्याची गरज वाटत नसेल, तर तुम्हाला तशी जबरदस्ती करण्याचा पर्याय येथे आहे. अस्तित्वातील प्रचालन प्रणाल्यांमध्ये बूट करण्याची पर्याय तुम्हाला खुला ठेवायच्या असल्यास तुम्ही येथे नाही हा पर्याय निवडून यूईएफआय मोडमध्ये अधिष्ठापना न करण्याचे निवडले पाहिजे.
